5 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ เสี่ยงสูง ต้องไปเจาะน้ำคร่ำวันอังคารหน้า กังวลและเครียดมากค่ะ แต่ก็จะสู้เพื่อลูกค่ะ สู้ๆนะคะขอให้ผลเป็นปกติค่ะ✌✌

ขอให้ปกตินะคะ สู้ๆค่ะ

ผลเลือดเสี่ยงสูงเหมือนกันค่ะ รอเจาะน้ำคล่ำ 25 นี้ แม่ทำใจให้สบายไม่ต้องกังวลนะคะ ดูแลตัวเอง กินอาหารที่มีประโยชน์ต่อลูกให้มากที่สุดค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะ เนื่องจากแท้ง2รอบติดต่อกันเลยทำให้มีความเสี่ยงสูงแต่หลังจากเจาะน้ำคล่ำก็ไม่เป็นรัยค่ะ ผลปกติค่ะ

ออ ดีจังเลยค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ก็ตรวจเลือดมีความเสี่ยงสูงพอเจาะน้ำคร่ำผลออกมาก็ปกติค่ะ สู้ๆค่ะแม่มีแม่ๆท่านอื่นๆตรวจออกมาผลก็ปกติค่ะ✌️✌️

คุณแม่สูงเท่าไหร่กันค่ะคุณหมอโทรมาบอกว่าเสี่ยงสูงเหมือนกันรอวันนัดพบหมออีกทีค่ะแอบกลัวๆๆค่ะ

ไปเจาะน้ำคล่ำมาแล้วค่ะ ถามพยาบาลแล้วมีความเสี่ยงสูง 1:70 ค่ะ แม่อายุจะ38แล้ว รอผล3สัปดาห์ค่ะ