5 ตอบกลับ

ช่วงไตรมาสแรก นน.ลดได้ค่ะ เพราะว่าแพ้ท้องทานไม่ได้ บ้านนี้ก็ลดจาก 46 เป็น 44 กิโลค่า แต่พอเข้าไตรมาสสองสาม ทานได้มากขึ้นเดี๋ยวนน.ก็จะขึ้นเองค่ะ

ลดเหมือนกันค้า ลดไป1-2 โลค่ะ พอเข้าไตรมาส2 น้ำหนักขึ้นมา2-3 โลค่ะ

เป็นค่ะช่วง12-15weekแพ้ท้องหนักมากก่อนท้อง65ตอนนี้ลดเหลือ62 ตอนนี้23+1week ขึ้นมา68แล้วค่ะ☺️

ช่วงแรกลงเหมือนกันคะ ตอนนี้ 22w5d น้ำหนักขึ้นมาแค่เดือนละขีด😁😁

ลดเหมือนกันเลยจ้า6เดือนเเล้วไม่มีวี้เเววจะขึ้นเลยจ้า

น้ำคงที่ไม่ขึ้นไม่ลงค่ะ