5 ตอบกลับ

น่าจะใช่ค่ะ ตอนเราจะคลอดก็ไม่เจ็บเตือนเลย แต่มีมูกใสๆ ก็ไป รพ.เลยค่ะ

ตอนนี้ไม่ปวดท้องแต่ว่าท้องแข็งค่ะ แล้วนานมั้ยคะกว่าจะคลอด

ตกขาวรึป่าวคะมูกเลือกจะเป็นเหมือนน้ำมูกใสๆมีเลือดปนคะ

น่าจะตกขาวคะบ้านนี้ก็มีเวลาท้องแข็งจะใหลออกมาคะ

เรา15วีค แต่มีมูกแบบนี้เหมือนกัน อันตรายมั้ยคะ

เตรียมเก็บข้าวเก็บของ อาบน้ำแต่งตัวสวยๆเลยค่า ...

มีมูกไหลออกมาทั้งวันแล้วยังไม่วี่แววจะออกเลยค่ะ

ของเรามีตอนเยน พอตกดึกปวดท้องคลอดน้องเรยจ้า

ของเราก็ไม่ปวดจ้าฉี่มีแบบนี้ช่วงเยน ปวดอีกทีตี2 คลอดน้องตอนเที่ยง