12 ตอบกลับ

ปกติค่ะ ของเรามูกเลือดเก่าสีน้ำตาลเข้ม ไปตรวจปากมดลูกยังไม่เปิด กลับบ้านนอนเจ็บท้องเหมือนปวดท้องเม็นทุก10นาทีเลยค่ะ ทรมานมากช่วงนี้แทบไม่ได้นอน

ไม่ถี่ค่ะ มันพอทนได้อะค่ะ ขอบคุณนะคะ

น่าจะใกล้คลอดแร้วคะแม่ บ้านนี้ตอนเช้ามีมูกใส. พอตอนเย็นมีมูกเลือด แต่ไม่ปวดท้องนะคะ วันรุ่งขึ้นคลอดน้องเลยคะแม่

ไปโรงพยาบาลเลยค่ะท้องแรกก็เป็นเหมือนกันทีมูกแต่ไม่ปวดท้องไม่มีเลือดออกพอตกกลางคืนก็คลอดน้องเลยค่ะ

ไปพบแพทย์เลยค่ะท้องแรกเปนเหมือนกันค่ะไม่ปวดท้องค่ะแต่ปากมดลุกเปิดน้ำเดินค่ะได้ผ่าเลยค่ะ

VIP Member

ใกล้คลอดจะเหมือนเมนส์มาค่ะแบบนั้นเลย เมือกเป็นแบบเลือดอ่ะค่ะ

ของเรา36+5wมีออกมา2วัน วันนี้ไปหาหมอ หมอบอกไม่มีกลิ่นปกติค่ะ

ขอบคุณนะคะ 🥰

ไม่มีกลิ่นไม่คันก่อปกติค่ะ

ขอบคุณนะคะ

ปกติจ้าถ้าไม่มีเลือด

มูกใส่ค่ะปกต้

VIP Member

ปกติค่ะ