19 ตอบกลับ

กี่วิคแล้วคะ แต่ควรรีบไปหาหมอนะคะ เราตอน17wมีเลือดเป็นลิ่มสีน้ำตาลแห่งๆออกมานิดเดียว หมอยังบอกไม่ว่าจะแบบไหนให้รีบไปหาหมอเลย

หาหมอค่ะ เราก็เป็น เลือดออกเยอะ ไปหาหมอ หมอบอกภาวะเเท้งคุกคาม คุณเเม่รีบไปหาหมอดีกว่าค่ะ ปลอดภัยกว่า

อ่อของหนู5วิคมีดลอดเหมือนประจำเดือนยูเรย แต่ไม่ไหลเยอะมีแบบติดผ้าอนามัยแบบนี้ค่ะ กี่เดือนค่ะหายมีเลือด

ควรไปค่ะหนูไม่มีมูกเลือดไม่มีน้ำเดินแต่ท้องแข็งไม่หายไปหาหมอปากมดลูกเปิดสองเซน

หาหมอเลยค่ะแม่ ของเราตอนใด้2เดือนเป้นแบบนี้เลยคะ หมอบอกว่าแท้งคุกคาม

หาหมอค่ะ ของเราออกเป็นลิ่มเลย แต่ไม่ปวดท้อง ได้ยาสอด+นอนนิ่ง1wไปเลย

แนะนำให้ไปรพ.ค่ะ เราก็เป็นแบบนี้ ไปถึงรพ.ปากมดลูกเปิด 5 เซนแล้วค่ะ

ไปค่ะเพราะการตั้งครรภ์ไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

ไปหาหมอ ให้หมอตรวจดูหน่อยจะดีกว่านะคะ

พบหม้อเลยค่ะเตรียมคลอด

ไปตอนนี้เลยค่ะ