313 ตอบกลับ

เราก็เล็กกว่านี้อีกจ้า ยิ่งนอนหงาย ยิ่งเเบนราบเลย

บ้านนี้4-5เดือนไม่มีท้องเลยคะมาเริ่มใหญ่ตอน6-7เดือน

บ้านนี้มีแต่คนทักว่า3เดือนจิงหรอ ทำไมท้องใหญ่จัง

ตอนเรา1-6ก็แบบนี้ละคะพอ7-8เท่านั้นละคะเดินไม่ไหว🤣🤣

ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญค่ะแม่ ให้ดูนน.น้องเป็นเกณฑ์

VIP Member

ของเราตอนนี้4เดือนแล้ว​ ออกนิดเดียว​ท้อง2แล้วค่ะ

เราทำ้อง2แล้ว4เดือนเหมือนกันท้องยังไม่ออกเลยค่ะ

ท้องแรกเหมือนกันเลยค่ะพุงไม่ออกเลยจะ5เดือนแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ เข้าเดือน4 แล้ว ท้องยังไม่ออกเลย

เรา7เดือนท้องไม่ใหญ่ แต่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ ท้อง2