313 ตอบกลับ

ท้อง2ค่ะ 4เดือนแล้วเหมือนกัน ท้องก็ยังไม่ค่อยออกเลยค่ะ

ท้องจะ4เดือนยังไม่ออกเหมือนกัน..ยังใส่กางเกงทำงานปกติ

บ้านนี้กะพึ่งมาใหญ่ช่วง7-8เดือนคะเดือนหน้ากะคลอดแล้ว

ทางนี้ท้อง2ก็ไม่ใหญ่ค่ะ ขอแค่น้องครบ32ก็ดีแล้วค่ะแม่

แค่น้ำหนักลูกในท้อง อยู่ในเกณฑ์ก็ถือว่าโอเคแล้วแม่

ท้องแรกก้เล้กแบบนี้ละคะบ้านนี้6เดือนยังเล้กอยุ่เลย

4เดือน 2วัน ถ้าไม่ติดเข็มกลัดไม่มีใครรู้เลยว่าท้อง🤣

VIP Member

บ้านนี้ก็4เดือนค่ะ ท้องสองแล้ว ยังผอมเพรียวอยู่เลย

เหมือนกันเลยค่ะท้องแรกไม่ออกเลยเหมือนคนมีพุงเฉยๆ

5เดือนแล้วค่ะ ท้องเล็กเหมือนกันน้องไม่ค่อยออกเลย😅