313 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะ แล้วแต่ชุดที่ใส่ แค่พอมองออกบ้างแล้วค่ะ ตอนนี้ 4 เดือนเช่นกันค่ะ

ของบ้านนี้4เดือนท้องออกเหมือนคนกินข้าวอิ่มเองค่ะ แต่คุณหมอบอกน้องแข็งแรงดี

เท่ากันจ้า แต่ไม่ใช่ท้องแรกนะ เอาแค่ลูกเราแข็งแรงก็พอค่ะไม่ต้องเครียดนะคะ

ท้องที่ 2 แล้วท้องไม่ออกเลยค่ะน้ำหนักลด 6 โล ไม่ต้องกังวลค่า 6-7 เดือนใหญ่แน่นอน

เค้าก้อท้องเล็กตัวเอง หมอตรวจลูกแข็งแรงดี❤️❤️❤️❤️ไม่ต้องเครียดนร้า คุณแม่

ใจเย็นๆค่ะ เดี๋ยวท้องใหญ่แน่ ตอน4เดือนเราก็แบบนี้ หลัง5เดือนรู้เรื่องเลยค่ะ

บ้านนี้ท้องชัดเจนมากเลยค่ะ ท้องโตมาก4เดือนจะ5เดือน น้ำหนักตามเกรณ์ทุกอย่าง

ท้องเล็กเหมือนกันเลยคะแม่เหมือนคนไม่ท้องเลยคะมีแต่คนทักว่าท้องจริงไหมคะ

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้กินบำรุงเยอะๆยัดเข้าไปอะไรที่ว่าทำให้ลูกตัวใหญ่5555

บ้าน​นี้ก้อเหมือน​กัน​ค่ะท้อง​จะ​เริ่ม​ใหญ่​ตอน​4เดือน​กว่า​จะ5เดือน​ค่ะ