16 ตอบกลับ

VIP Member

นี้ก็5เดือนจ้าา​ แต่ยังไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ​ หรือเป็นท้องแรกด้วยค่ะแล้วก็หน้าท้องอาจหนา.

ของบ้านนี้ตอดแล้วนะค่ะ

บ้านนี้ท้องแบบนั้นเหมือนกันค่ะ มีแต่คนว่าผู้หญิง พอไปซาวลูกชายเฉยเลย5555😂

กลัวเหมือนกัลคร้า555

ท้องคล้ายกัน บ้านนี้มีแต่คนทักลูกสาว ชาวมาแล้วลูกชายครับผม ดีใจ

ถ้าชายสงสัยแม่จะได้ตั้มทีมฟุตบอลแล้วค่ะ555

Super Mum

บ้านนี้ก็มีแต่คนทักผญ.คร่า แต่พอซาวด์จู๋โผล่มาเชียว ต้องซาวด์คะแม่

555ท้องนี้ของแม่หนีบไม่ให้เห้นเลยจ้า

VIP Member

น้องดิ้นยังค่ะ แม่บ้านนี้จะ20วีคแล้วยังไม่รู้สึกอะไรเลย

อีกแค่เดือนเดียวค่ะ. สู้ๆ

บ้านนี้22วีค+4มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาวก้อได้ลูกสาวสมใจค่ะ

ของแม่ยังไม่เห็นหรอค่ะ

20wเป๊ะ!ลูกชายจ้า ตอดเก่ง ตอดทั้งวันเลยคับ

เช่นกันนะค่ะคุนแม่

อยากรู้เพศ ต้อง ซาวคะ หาหมอเลยจะชัวกว่า

ขอบคุนคร้า^^

แม่ท้องลายแล้วหรอคะ20วีคลูกดิ้นยังคะ

ดิ้นแล้วค่ะ เกาจ้าคันมาก

20วีคคะผู้หญิงคะตอดเก่งมากคะ

อยากได้ลูกสาวเหมือนกัลค่ะ