6 ตอบกลับ

ทางนี้ ตอนท้องม่มีสิว หน้าใส มีแต่คนทักว่าผุญิง ออกมาเป้นผุชาย2หน่อเลยค่ะ😂ม่มีอาการแพ้ใดๆ ท้องนี้จากเป้นคนม่มีสิว ตอนนี้สิวก่ขึ้นตลอดหน้าม่เอี่ยมรุ้สึกขี้เกียดแต่งหน้่าทาครีมทั้งที่ก่อนท้องนี่หน้าม่แต่งออกจากบ้านม่ด้😄😄 มีคนทักว่าผูชาย แต่ยังมได้ซาวดูเพศเลยค่ะ

Super Mum

ตรงข้ามกันเลยค่ะ ชอบแต่งหน้า แต่งตัว ไม่โทรมไม่มีสิว ไม่รักแร้ดำ ไม่มีขน มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาว แต่ได้ลูกชายมา3คนแล้วค่ะ เพศของลูกไม่ได้ขึ้นอยู่กับสิ่งที่แม่เป็นนะคะ เกิดจากฮอร์โมนของแม่ที่เปลี่ยนแปลงเอง

ไม่ชอบแต่งหน้า ไม่ชอบแต่งตัวเพราะไม่ได้ออกไปไหนอยู่แต่บ้าน สิวไม่มีค่ะ ไม่โทรม มีขนขึ้นท้อง รักแร้ไม่ดำ ไม่ชอบทานเส้น ชอบทานแต่ของหวาน ได้ลูกชายค่ะแม่ ฮอร์โมนในร่างกายคนเราไม่เหมือนกันนะคะ

ไม่เกี่ยวค่ะ บ้านนี้ขี้เกียจแต่งหน้าแต่งตัว เสื้อผ้าก็สามีเป็นคนเลือกซื้อเลือกให้ใส่เวลาออกนอนบ้านเพราะขี้เกียจแต่งตัวมาก ขนมี่ท้องก็ขึ้นค่ะ ตรงข้ามกับก่อนท้องมากๆ แต่ได้ลูกสาวนะคะ

แม่ ชอบแต่งชุดหวานสายรุ้ง ฟรุ้งฟริ้ง ไม่สิว ไม่โทรม ได้ลูกชายค่ะ ถ้าอยากทราบเพศต้องตรวจnipt หรือซาวน์ดูค่ะ

ไม่น่าเกี่ยวกันคะ แต่บ้านนี้อาการคลายๆคุณแม่ ได้ ผญ ค่ะ