7 ตอบกลับ

น่าจะเป็นอาการกรดไหลย้อนนะคะเน้นกินน้อยแต่บ่อยๆดีกว่าเป็นมื้อเดียวหนักๆนะคะเราเป็นอยู่ต้องแบ่งกินเอาสู้ๆนะคะ

ขอบคุณนะคะ🥰

เป็นค่ะตอนนี้37วีคชอบเวียนหัวเหมือนจะอาเจียนละอยากแต่ของหวานๆของเย็นๆให้ชื่นใจค่ะ

เหมือนกันค่ะ ตอนนี้32วีครู้สึกเบื่ออาหารกินอะไรไม่อร่อย รู้สึกพะอืดพะอม งงเหมือนกัน

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ ตอนนี้35 2 กินอะไรก็พะอืดพะอม บางทีก็🤮 ไม่อยากกินอะไรเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้35w เวียนหัว อยากอาเจียนบ่อยๆ กินไม่ค่อยได้เลย

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

Super Mum

✌️