60 ตอบกลับ

บ้านนี้ค่า55 โทรมสิวขึ้น ขี้เกียจ หมองคล้ำ ไม่มีออร่าเลยค่ะ ตอนนี้พึ่งคลอด2 สัปดาห์ เหมือนคนละคนผิวดีขึ้นทันตาเห็นใสขึ้น เหมือนเราได้ขับเลือดออกด้วย แต่สิวที่หลังนี่สิคะยังไม่ยุบมาขึ้นเอาตอนหลังคลอดสะงั้น 😂😂

บ้านนี้ปรกติชอบแต่งตัวแต่งหน้า แต่พอตอนท้องไม่ชอบแต่งหน้าปล่อยให้โทรมเลย เลยมีแต่คนทักว่า ผช แน่ๆ พอซาวด์ที่คลีนิคเมื่อวาน หมอบอกไม่เห็นกระจู๋นะ😂ในใจลุ้น ผช ทั้งครอบครัว รอลุ้นชัวร์อีกทีเดือนหน้า20w

บ้านนี้ จากที่ได้แตะเครื่องสำอางนะค่ะ พอท้อง อยากสวยขึ้นมาเลย😅😅 ออกข้างนอกทีก็ต้องสวยไว้ก่อน หมอซาวด์สี่ครั้งแล้ว บอกลูกสาวจ้า รอดูตอนเกิดว่าผลจะออกมาเป็นยังไง

บ้านนี้ก็โทรมค่ะ แรกๆไม่อยากทาแป้งเลยตอนนี้เข้า 5 เดือน เริ่มทาแป้งแต่ไม่อยากแต่งเท่าไหร่ค่ะมีแต่งบ้างบางครั้งเดือนละครั้งก็ว่าได้ ที่คิดอยากแต่ง

บ้านนี้โทรมมากค่ะ เหมือนคนติดยาเลย ดำ ไม่แต่งเนื้อแต่งตัว แต่ไม่มีสิวขึ้นค่ะ พอเข้าเดือนที่เจ็ดเดือนที่แปดแล้วดูดีขึ้น ค่ะแม่ ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ พอเข้า 7 เดือน หน้าเริ่มดำ สีผิวเปลี่ยน จากที่เคยขาว ก็ดำ จากหน้าที่ใส ก็หมองคล้ำ ไปเลยจ้า สถาพตอนนี้ดูไม่ได้เลยจ้า

บ้านนี้จ้าา ท้องแรกก็ลูกสาวหน้าใสกริ๊งพอมาท้องสองแม่เจ้าอิป้าที่ไหนไม่รุ้สิวเต็มหน้าขาแตกลายพ้อยเลยจ้าา โทรมสุดๆ

บ้านนี้ค่ะ มีแต่คนทักว่าน้องเป็นผู้ชายแน่เลย แม่ยุโทรมดำไม่แต่งหน้า แต่พอมา8ย่างเข้า9เดือน เริ่มสวยขึ้น555

บ้านนี้โทรมค่ะ แต่ก่อนชอบแต่งตัวแต่งหน้าทาปาก พอท้องได้ลูกสาวหน้าไม่แต่ ครีมไม่ทา คอดำ ผิวคล่ำค่ะ

เราค่ะติดหนึ่งในนั้นแพ้อาหารทะเล สบู่ทาหน้าจากทะเล แพ้หมด จักแร้ดำไม่มีไรดีเลยค่ะ😂ตอนนี้36weekแร้ว