10 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ตอนนี้39+4มีมูกเลือดออกมานิดหน่อยค่ะ แม่โดนหมอ กระตุ้นเมื่อวานค่ะ ปากมดลูกเปิด1.50ซ.ปวดท้องถี่ๆเลยค่ะแต่หมอยังไม่ให้แอดมิดค่ะ นอนดูอาการที่บ้านอย่างเดียวเลยค่ะตอนนี้กำหนด4ก.พ.ค่ะ

บ้านนี้ปวดทุกๆ5นาทีเลยค่ะรอดูคืนนี้เหมือนกันค่ะ

บเานนี้กำหนด15กุมภา แต่อาาการเจ็บเตือนมา2อาทิตย์แล้วจ้า ปวดหน่วงๆแต่ไม่มีท้องปั้นท้องแข็ง แต่น้องกลับหัวเตรียมพร้อมเรียบร้อยแล้วว🤣

38+6 อาการเดียวกันเลยค่ะ ทุกวันนี้อยากแตกเต็มทนแล้ว กำหนดคลอด 9 กพ.

สู้ๆคะแม่ บ้านนี้สู้อยู่ทุกวันเลยคะ

บ้านนี้ถ้าพุธหน้าไม่ออกจะโดนส่งตัวไปเร่งคลอดแล้วค่ะ 39+

สู้ๆนะค่ะ ขอให้ออกก่อนจะดีกว่าค่ะ เพราะเร่งคลอดเค้าบอกว่าทรมานมาก😅✌️

อาการเดียวเลยค่ะแม่ บ้านนี้กำหนด 16 กพ. อยากแตกแล้ว

อยากเหมือนกันแม่ ทรมานสุดๆน้องไม่ออกซักทีกลัวโดนเร่งคลอดแน่ๆ

บ้านนี้ 39+4 อาการเดียวกันเลยค่ะ กำหนดคลอด 5 ก.พ

อาการเดียวกันเลยค่ะแม่ กำหนด9ก.พ

สู้ๆคะแม่

4กพ.เหมือนกันค่ะเงียบกริบเลย

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่