6 ตอบกลับ

เจ็บจิมิเหมือนกันเลยค่ะแม่ ของเค้าบางทีเจ็บกล้ามเนื้อรอบๆ บางทีจี๊ดๆในช่องคลอดเลยค่ะ แต่เลือดไม่ออกค่ะ กลัวมดลูกเปิด อ่านบทความเยอะจนหลอนไปหมดเลยค่ถ

กำหนด7ธค ค่ะแม่ ผ่านไปด้วยกันนะคะ❤️

ของเราก็เป็นค่ะ กลางคืนนอนไม่หลับ เจ็บราวลงจิมิมากแม่ ช่วงนี้หยุดทำงานก่อนนะเเม่ เดินไห้น้อยลง สามารถบันเทาอาการเจ็บร้าวลงจิมิได้

เหมือนกันค่ะ บ้านนี้นอนไม่ถนัดเลย อาเจียน ไม่อยากอาหาร

ของเราก็เป็นค่ะ นอนหลับไม่สนิท หลับๆตื่นๆ

หาเข็มขัดพยุงครรภ์มาใส่นะคะถ้าเจ็บ

ปกติค่ะ