23 ตอบกลับ

บ้านนี้38+3แล้วเจ็บเตือนมาเปนอาทิตแล้วค่ะ ถุกกระตุ้นคลอดก้อแล้วยังเงียบยุ่เลย แม่ลุ้นให้แตกทุกวัน

คล้ายตรวจภายในจ้า หมอจะเอานิ้วกวาดไปมาที่ปากมดลูกค่ะ

บ้านนี้39+6มีแค่เจ็บเตือนมาเป็นเดือนแล้วยังไม่แตกสักทีอยากแตกบ้างแล้วยินดีด้วยค่ะ

39+2 เงียบกริบ😂

บ้านนี้38+2 แล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะแต่ท้องแข็งบ่อยมากค่ะอยากเห็นหน้าแล้วค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แม่กับน้องสุขภาพแข็งแรง และน้องเลี้ยงง่ายๆค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ คลอดธรรมชาติหรือผ่าคะ บ้านนี้ท้องแรกเหมือนกัน33w คะ

บ้านี้38+3 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากเห็นหน้าแล้ว

จร้า กิน นมเก่งไหมค่ะ งอแงไหมค่ะ

บ้านนี้38+3 อยากแตกแล้วค่ะ

จร้า ออกจากโรงบาลยังคะ

ออกวันนี้ค่ะ

พี่คลอดเองหรือผ่าค่ะ

คลอดเองค่ะ น้องตัวเล็กเลยคลอดง่ายหน่อย