8 ตอบกลับ

37+3บ้านนี้ก็เป็นค่ะ บางทีก้ปวดแบบทนได้บางทีก้ปวดแบบทนไม่ได้ พอจะไปหาหมอก็หายปวดเลย ถามใครๆก้บอกว่าปวดเตือน แม่เศร้าอยากแตกแย้วว🥹😂

จริงค่ะแม่

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะเมื่อคืนตอนตี3 ลุกไปฉี่แล้วกลับมานอนแล้วก้อปวดค่ะ พอตื่นเช้ามาหายปวดแล้วค่ะ น่าจะปวดเตือนนะคะแม่

อาการแบบเดียวกันเลยค่ะ ตอนแรกคิดว่าปวดเพราะอั้นฉี่รึป่าว

TapFluencer

37+3 เหมือนกันเลยค่ะ ปวดเหมือนกันเลย มีแต่คนบอกว่าแบบนี้ใกล้คลอดละค่ะ สู้ๆน๊า ✌️

ตอนนี้นอนยังระแวงกลัวปวดท้องคลอดมากเลยค่ะ 😅

น่าจะเจ็บครรภ์เตือนค่ะเเม่ ถ้าเจ้บท้องคลอดคือจะปวดเเบบใจขาดไปเลย

กลัวทนความปวดไม่ไหวเลยค่ะ 🥺

37+3 เหมือนกันค่ะ อาการเหมือนกันเลย อยากแตกแล้ว (ทีมลูกชาย)

อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ อยากโล่งง555

บ้านนี้35w เองค่ะมีอาการแบบนี้เลยค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

หนู 37W+3เป็นเหมือนกันค้ะ