21 ตอบกลับ

เป็นค่ะ ตั้งแต่28w.ตอนนี้35w. ก็ปั้นบ้างแข็งบ้าง เป็นบ่อยทุกครึ่ง ชม.เลยค่ะ ปั้นประมาน2-5นาที ผ่านไป 20-30นาทีก็เป็นอีก

ปั้นบ่อยค่ะ เพราะทำงานเดินตลอด ขับรถเองด้วย ตอนนี้35+3ละค่ะ แต่พอนอนพักก็หายค่ะ☺

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เดินๆอยู่ท้องแข็งร้าวไปยันก้น ปวดเหมือนมีประจำเดือนเลยค่ะ

VIP Member

เป็นคะ ลูกดิ้นน้อยลงด้วยคะต้องสังเกตการดิ้นดีๆ 38 w เดินจะไม่ไหวแล้วด้วยคะ

VIP Member

36+2 ท้องแข็งบ่อยคะ ปวดคล้ายประจำเดือนปวดเอวแถวก้นกกปวดแบบแปล๊บๆ

เป็นคะตอนนี้36วีค​ ท้องแข็งบ่อย​ ปวดหัวหน่าวง่ามขามากๆเลยคะ

13สิงหาคะเจ้บท้องเป้นพักๆเดินไม่ไหวแร้วจรา

บ่อยค่ะบางทีเดินๆอยุ่ต้องหยุดเดินเลยค่ะ

บ้านนี้ 12 ส.ค.ค่ะ ท้องแข็งบ่อยมาก แต่ทนได้

บ้านนี้ก็ปั้นบ่อยค่ะตอนนี้35สัปดาค่ะ