5 ตอบกลับ

เป่นคะคือเป่นจนโผ่ตอบแบบไม่อายปวดมากกัวอายตอนไปคลอดมากจะกินยากัวกัสอันตรายเลยไช้วิธีสอดยาตลอดเลยไคมีวิธีอื่นที่ดีกว่านี้ที่รักษาได้ดีกว่าแนะนำทีคะ

กาแฟกาโนคะ เป็นกาแฟสกัดจากเห็ดลินจือ แม่เราเปที่จมูกแต่ต้องใช้เวลารักษาแต่คนท้องไม่แนะนำให้กินกาแฟรอให้ลูกหย่านมแม่ก่อนคะ

VIP Member

เรื่องยาไม่แนะนำให้ปรึกษาใครนอกจากเภสัชกับหมอ ถ้าเป็นขนาดนี้ไปหาหมอดีกว่าค่ะ เขาจะมียาแบะวิธีรักษาที่ปลอดภัย

หาหมอค่า แม่บ้านนี้ก็เป็น หมอให้ยาเหน็บ กับยาระบาย พอช่วยได้ค่ะ

หาหมอนะคะแม่ หมอจะได้ให้ยา แม่จะได้ไม่ทรมาร

ปรึกษาหมอเลยค่ะแม่

ควรหาหมอ อะไรค่ะ