14 ตอบกลับ

ของเราประจำเดือนขาด2วันตรวจขึ้น2ขีดเลยค่ะตรวจตอน2ทุ่มกว่าด้วยแบบงงๆๆคิดว่าประจำเดือนอาจเคลื่อนตอนแรกคิดแบบนั้นค่ะ

VIP Member

ของเราปจด.ขาด2เดือนถึงตรวจค่ะ​ แน่นอนเจอเลย2ขีดชัดแจ๋ว​ พร้อมเสียงหัวใจน้อยๆ😅

เรา ตรวจตอน ปจด ขาด 1 เดือนไม่ขึ้นว่าท้อง รออีกหลายวันตรวจใหม่ ถึงจะขึ้นว่าท้อง

เราประจำเดือนขาดวันเดียวค่ะ ปกติเป็นคนประจำเดือนมาตรงเวลามากกกกก

ตามหลักก็ 14 วันตรวจเจอค่ะ หรือหลังมีเพศสัมพันธ์ ประมาณ 2 อาทิตย์

TapFluencer

บ้านนี้ปจด. ขาด 1 วัน ตรวจ2 ขีด เข้มมากค่า

ประจำเดือนขาด 3 วัน ขึ้นชัดแจ๋วเลยค่ะ

แนะนำว่า ปจด.ขาดแล้วตรวจดีกว่าค่ะ

ปจด.เลท5 วัน ตรวจขึ้นสองขีดเข้มคะ

ของเรามาช้า3วัน​ ตรวจขึ้นเลยค่ะ