237 ตอบกลับ

19 มกราจ้า ยังไม่ทราบเพศเลยซาวมา 2 ครั้ง ตะเเคง1 หันหลัง1 จ้าาาา😆😆

5มกราคม ทีมลูกสาว มีอาการท้องเเข็งหายใจไม่ออก หน่วงๆท้อง จร่า

กำหนด 21 มกราคม เราผ่า เราว่าจะผ่าสักไม่เกินวันที่ 10 มกราค่ะ 😊

21 มกราคม 2565 แอบแตกแล้วคร่า เมื่อวันที่ 6 มกราคม ที่ผ่านมา 🤩😅🥰

30มกราค่ะ31+5วีคแล้วเพลียอยากนอนอย่างเดียวเลยท้องแข็งบ่อยมาก

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่าแม่😍

กำหนด 12 มกราคมค่ะ แต่แม่จะผ่าคลอดอาจจะได้คลอดก่อนนั้นค่ะ

กำหนดคลอด9มกรายังไม่ทราบเพศลูกค่ะตอนนี้29สัปดาห์แล้วค่ะ

แม่ก็เกิดมกรา กำหนดคลอดลูก มกรา เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้28+3

8 มกรา จ้าาาาา ตอนนี้ 28 วีค มีปัญหาเรื่องการนอนหลับยากมาก

กำหนด 22มกรา แต่ดูฤกษ์มาได้ 2มกรา ทีมลูกสาวงับบบบ 🥰🥰

บ้านนี้20 มกราคม นอนโรงบาล3คืนแล้ว มีเลือดออก ปากหมดเปิด1 เช็ค😔😔