237 ตอบกลับ

กำหนด29 มกราค่าบป๋ม หมอว่าผู้ชาย100% แต่แม่ไม่แน่ใจอยากไปดูน้องอีกรอบจ้า

4มกรา จ้า ตอนนี้ 36+6 วีคแล้วจ้า กลัวจะแอบแตกก่อนเพราะเริ่มมีอาการแล้ววจ้า

อาการแบบไหนจร้าแม่

4 มกรา 65 ค่ะกำหนดคลอด ตอนนี้หายใจหอบเหนื่อยเวลากินอิ่ม #ทีมลูกชาย 👶🏻❤️

วันเดียวกันเลยค่ะเเม่บ้านนี้ทีมลูกสาวจร้า

2มกราคม 65 ค่ะ 28+2 ท้อง3แล้วค่ะ แต่รู้สึกว่าจะตื่นเต้นมากกว่าทุกครั้ง😁

4มกราคมจ้า ทาครีมทุกยังท้องแบบแตกแล้ว คนจะตกแตกอะไรก็เอาไม่อยู่😂🙄🙄

5 มกรา 65 ก้แตกแล้วเหมือนกันค๊าาา 😅😅😂

กำหนด 20 มกรา รพ.ภูมิพลค๊า มีแม่ๆท่านไหนกำหนดวันและที่เดียวกันบ้าง😁😊

เรา29 ม.ค ภูมิพลค่ะ แต่ว่าจะย้ายมาธรรมศาสตร์เห็นว่าภูมิพลบังคับนอนรวมไม่ให้จองห้องพิเศษ😰

18 มกราจ้า แม่ๆท้องแตกกันบ้างมั้ยคะ ครีมตัวไหนดีแนะนำกันหน่อยค่ะ

กำหนด 10/มค./65 ค่ะ ตอนนี้ 28 week แล้วค่ะ ไม่รู้จิแตกก่อนป่าว555🤣☺️☺️🤰🤰🎉🥰

13มกราค่ะตอนนี้27+6วีคแล้วจ้าดิ้นเก่งมากๆเลยกลางคืนนอนแทบไม่หลับ

10มกราคม 65 ท้อง2 ผู้หญิง 27+1แล่ว ดิ้นเก่ง ร้ายทั้งวันทั้งคืนใปเย่ยย