237 ตอบกลับ

หมอนัดคลอด 8 ม.คคะ เเต่บ้านผ่าคลอดต้องดูอีกที่ว่าหมอนัดผ่าเมื่อไรตอนนี่ได้32 wแล้วท้องที่2

กำหนด 1 ม.ค 65 ค่ะ ตอนนี้ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ มีหน่วงท้องจิ้ดเดียวในบางครั้งนานๆที🤣🤣

VIP Member

13มกราคม65 28wแล้วค่ะ ถ้าหมอให้ผ่าอยากเลือกผ่า2มกราคมเพราะจะได้ตรงกับวันครบรอบแต่งงาน😊

8 มกราคม 65 ตอนนี้ 27w 4d แล้วค่ะ น้องเพศชายค่ะ 😘😆😊ท้องแรกตื่นเต้นมาก กลัวไปหมดทุกอย่าง 😥

ไม่ปวดหลังเลยค่ะ แต่มีอาการปวดร้าวจิมิบ้าง และเหนื่อยง่ายเพราะไม่ค่อยออกกำลังกายค่ะ

25w ซาว์ดแล้วมองไม่เห็นเพราะหนูหนีบไว้เลยไม่รู้ผู้หญิงผู้ชาย กำหนดแตก25มกรา65

พอครบ6วันก้อเปลี่ยนวีคทีนึงค่ะ

29 มกรา แต่แม่มีเลือดออกรกเกาะต่ำ นอน รพ.จนกว่าจะถึงกำหนดเลย ยื้อให้นานที่สุดค่ะ

5 มค. ค่ะ วินาทีนี้ 28+4 รู้สึกเดินก็เหนื่อยหอบทำอะไรนิดหน่อยก็เหนื่อย ท้อง 3 แล้วค่ะ

กำหนด 4 มกราคม 65 แต่กลัวแตกก่อนช่วงปลายธันวาคมมากเลยค่ะ อยากใหลูกเกินตอนต้นปี

กำหนด 20 มกราคม65 ค่ะ ท้อง2 แต่คิดว่าไม่ถึงน่าจะออกมาก่อน เพราะท้องแรกคลอดตอน 37++

TapFluencer

8มกรา 65 ซาวตอน5เดือนหมอบอกผญ.เพราะน้องหนีบด้วย ล่าสุดซาวได้ผช.ไข่มาเน้นๆ