237 ตอบกลับ

29มกราคม 65 ตอนนี้26w2d..ปวดหลังมาก ปวดง้ามขา ดิ้นเก่ง ท้องแข็งบ่อย แม่กินเก่งมากท้องใหญ่จนคนทักว่านี้หรอ6เดือน555

12 มกราคม 65 ลูกสาวคร้า...#ลุงหมอแจ้งว่าอาจต้องเลื่อนขึ้นอีกอาทิตย์นึงน่าจะเป็นช่วงต้นเดือน รอลุ้น😁✌️😊❤️

VIP Member

บ้านนี้9มกรา65จ้า 28w4d มีแม่บ้านไหนรู้สึกเหมือนลูกดิ้นน้อยไม่ค่อยดิ้นแรงบ้าง หรือว่าหนังท้องเราหนา

14มกราคมจ้า แม่ๆบ้านอื่นน้องดิ้นดีไหมคะ บ้านนี้ดิ้นแค่ตอนหิวและหลังกินข้าวเสร็จเองคะ😂

เท่ากันเลย

7 มกราค่ะ ได้ลูกสาว ตอนนี้ 27+5 ดิ้นเก่งสะอึกเก่ง ส่วนแม่ก็หิวตลอดเวลาเลยค่ะ นน.ขึ้นมา 9 โลแล้วววว

TapFluencer

11 มกรา 65 😊 27wแล้วดิ้นเก่งมาก ท้องยังเล็กอยู่เลย แต่น้ำหนักขึ้นมา12กิโลแล้ว น้องเป็นผู้ชายจ้าา👶💗

12มกราคม65 ดิ้นเก่งเหมือนกันเลยบ้านนี้ นน.ขึ้นมา5กก. ได้ลูกสาวจ้า

22 มกรา ทีมลูกชายค่าาา ตอนนี้ 27 wks พอดี น้ำหนักขึ้น 10 โล แต่ท้องใหญ่โตมโหฬารมากกกกเลยค่าา 🤰🏻👶🏻

หมอนัด​คลอด 9​ ม.ค​ คะ​ แต่แม่บ้านนี้ผ่าคลอดเลยต้องดูวันผ่าอีกที​ ตอนนี้28​ วีคแล้วจ้า

ท้องแรกค่ะ

1มกรา ตอนนี้น้อง35w4 นน.2627น้อยหรือมากไปคร้า หลงรักลูกไม่ไหวแล้วอยากไปอัลตร้าซาวด์ทุกวันเลย

กำหนด30มกราคมค่ะเหนื่อยง่ายหิวบ่อยนอนไม่หลับท้องสองมาเต็มเลยค่ะท้องแรกไม่เคยมีอาการ