17 ตอบกลับ

28 มี.ค.ค่ะ😊 ท้องแรกตอนนี้ 9wแล้ว กังวลและคิดทุกวันว่านี้ตัวเองกำลังท้องใช่ไม่😅 น้องจะดิ้นตอนกี่สัปดาห์

😊😊😊

กำหนดมีนาแต่เป็นกังวนมากเพราะซาวไม่เห็นน้องรอซาวอีกรอบสิ้นเดือนมีใครเป็นแบบนี้ไหมคะ

ทีมมีนาจร้า11มี.ค ท้อง2แร้แต่ก้ยังตื่นเต้นเหมือนเดิม🥰🥰 อยากรุ้เพศแร้

กำหนดคลอด 1 มีนาจ้า 3 เดือนกว่าแล้ว ยังมีอาการแพ้ท้องอยู่เลย. 😁😁

ลูกกินนมผงไม่ขับถ่ายมา2วันเราควรเปลี่ยนนมไหมค่ะ

แพ้ท้องหนักมาก 😂 กำหนดกลางเดือนมีนา ค่ะ

3มีนาจ้า อยากรู้เพศแล้ว

15มีนาเหมือนกันค่ะ

มีนาเหมือนกัน คะ

18 มีนาเหมือนกัน