347 ตอบกลับ

กำหนดคลอด 12พ.ย.64ค่ะแม่ๆ❤️❤️

4พ.ยกำหนดครอดวันเกิดพ่อน้องพอดีเลย

เริ่มดื่มน้ำมะพร้าวกันหรือยังคะ?

ทานวันละลูกค่ะ ทานแต่น้ำ เริ่มทานตอน 27w จนตอนนี้ 33w รู้สึกติด ไม่กินไม่ได้ 😹

ขอดูตะกร้าเตรียมคลอดแม่ๆ หน่อยค่ะ

16 พ.ย. 15W เบาหวานตั้งแต่ฝากครรภ์ 6W เลยจ้า

บ้านนี้ 25พ.ย. ฝากตั้งแต่ 4W คือเจอ 2 ขีดปุ๊บก็เจอเบาหวานปั๊บเหมือนกันค่ะ 😅

11 พย ปวดข้อมือ มือชา ตลอด 24 ชม เลยค่ะ

4 เดือนแล้วไม่มีอาการแพ้อะไรเลย ☺️

6 พ.ย 16 สัปดาห์ หมอว่าลูกสาวค่ะ

ขอบคุณค่า เช่นกันนะคะ 🥰❤

15w2d กำหนดคลอด12 พ.ย. ยังแพ้ท้องไม่หายเลย

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ

10พ.ย.ได้ลูกชายคะน้องเริมดินแล้วคะ