347 ตอบกลับ

8 พฤศจิกา ได้ลูกสาว😊 น้องดิ้นเก่งมากจ้า

น้ำหนักลูกเท่าไหร่กันบ้างคะ​ กี่วีคคะ

26พ.ย. ค่ะ ยังไม่รู้เพศ 19มิ.ย.นี้ ค่ะหมอนัด

ขมปากมากค่ะกินอะไรไม่ค่อยได้เลย

บ้านนี้ท้อง2ค่ะกำหนดคลอด8พฤศจิกายนค่ะ

ผ่าคลอดนี้มีคนเฝ้าได้ไหมค่ะกังวลมากค่ะ

ท้องแรกกังวลเรื่องนี้มากๆเหมือนกันค่ะ แต่ถามหมอแล้วเมื่อวานสรุปไม่ให้เฝ้า เนื่องจากกลัวญาติๆเอาเชื้อโควิดมาติดน้องเพราะน้องยังเด็กใส่แมสไม่ได้

VIP Member

กำหนดคลอด 18 พ.ย. 64 ยังไม่รู้เพศเลยจ้า 😆😆

กำหนดคลอด12พ.ย.คะ ยังแพ้ท้องไม่หายเลย

17/11/64จ้า ไม่แพ้ท้องเลย แต่ท้องผูกค่ะ😞😞

ท้องแรกค่ะ ดิ้นเก่งจริงๆ กำหนด17 พย ค่ะ