347 ตอบกลับ

11 พ.ย ค้า เพศชาย คิดชื่อเล่นยังไม่ได้เลย 😆

16+1 กำหนด 6 พ.ย. ยังไม่ทราบเพศคะ ลูกตอดแล้วคะ

10w ทัอง2แล้วค่ะ น้ำหนักขึ้นมา 3-4 โลแล้ว 😁😁😁

4 พ.ย. ไม่แพ้ท้องเลย กินเก่งมากค่ะ😘

27 พฤศจิกายน ท้องแรกจ้า แต่ยังไม่รู้เพศเลย 😂

27พ.ย. บ้านนี้ก็ยังม่รุ้เพศน้องเลย เตรียมของไม่ถุก😅

11 พย 15 w มีอาการคัดจมูกทุกคืนเลยค่ะ ตอนนอน

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ พอจะนอนคัดจมูกขึ้นมาดื้อๆเลย

24 พฤศจิกายนค่ะ 14 w3d ยังไม่หายแพ้ท้องเลยค่ะ

บ้านนี้​ 6​ พฤศจิกายน​ จ้า​ แพ้หนักมากจ้า

18พ.ย บ้านนี้ท้องใหญ่มากค่ะ แม่กินเก่งมากกก

มื้อเย็นกินอะไรก็อร่อยจริงแม่😊😊😊

น้องเป็นผญ.ค่ะ👶 24 week คลอดพฤศจิกายนค่ะ😊👶❤