347 ตอบกลับ

ท้องแรกค่ะ. 10w. กำหนดคลอด 24 พย. 64 ค่ะ. ตื่นเต้นจัง.

กำหนดคลอดวันที่ 10 พย. ของแม่ๆ วันไหนกันบ้างคะ

VIP Member

12 พ.ย ท้องแรกคะ เพศหญิงจ้า ตอดเก่งมาก หิวบ่อย

กำหนดคลอด9พ.ค จ้ายังต้องยืนขายของอยู่เลยจ้า

ตอนนี้6wเเล้วไม่มีอาการอะไรเลยกินเก่งมาก

กำหนดคลอด 4 พ.ย. 64ค่ะ😍😍 รอเจอไอต้าวไม่ไหว😆😆

8 พฤศจิกายนค่ะ ยังไม่รู้สึกว่าลูกดิ้นอะไรเลย

6พ.ย ยังไม่รู้เหมือนกันเลยค่ะ

7พ.ย ครับ ลูกชายคนแรก ยังไม่ได้ชื่อเล่นเลย

7 ด้วยค่ะ

35+1 กำหนดคลอด 1 พ.ย รู้สึกว่าท้องแข็งถี่ขึ้น

วันนี้ครบ 18w ยังไม่ค่อยรู้สึกอะไรเลยค่ะ 😊