347 ตอบกลับ

VIP Member

ทีมพฤศจิกายนอัพเดตอาการกันหน่อยเร็วว 💕

VIP Member

บ้านนี้ยังแพ้ท้องไม่หายเลย บ้านไหนเป็นบ้างค่ะ

ตอนนี้ได้34 สัปดาห์แล้ว แพ้ทุก

16วีคลอดหนด8พ.ยยังไม่รู้เพศค่ะลูกก้อตอดแล้วค่ะ

แวะมาอ่านว่าใครเหมือนเราบ้าง กำหนด 3 พย ค่า

เหมือนกันเลยคะคุณแม่

บ้านนี้คลอด15พ.คจ้า แต่เหมือนว่าจะคลอดก่อนนะ5555

13 วีค ไม่แพ้เลย กินเก่งบ้านนี้คลอด 2 พ.ย. จ้า

9 พ.ย. ค้า ตอนนี้11w. 6วัน แพ้ท้องหนักมาก 😂😂

5 พ.ย. ค่ะ ตอนนี้22+5w แล้ว ท้องแรกลูกชายค่ะ👶🏻❤️

ขอดูท้องแม่ๆ หน่อยได้มั้ยคะ ไปถึงไหนกันแล้ว

14 พ.ย คะ ตอนนี้ 14+5จ้า อยากไปซาวด์แล้ว ลุ้นมากคะ