347 ตอบกลับ

15 พ.ย.ค่ะ ไม่แพ้ ท้องอืด นอนไม่หลับ ต้องอาศัยฟังเพลงเอาค่ะ

34+4 กำหนดคลอด4พ.ย. ไม่รู้ว่าจะอยู่ถึงหรือเปล่า แข็งบ่อยมาก😂😂

10 พ.ย. ท้องสองค่ะผู้หญิงตอนนี้เริ่มอึดอัดหายใจลำบากแล้วค่ะ

1 พฤศจิกายน จ้า 14w1d ตั้งเเต่ท้องไม่มีอาการเเพ้เลย 😀

กำหนดคลอด17พ.ย.

22 พ.ย.จ้า รอลุ้นเพศน้องวันที่ 20 นี้จ้า ไม่รู้น้องจะให้เห็นไหม

ยินดีด้วยจ้า

17 พ.ย. หน้ามืดเวียนหัวทานไรไม่ได้เลยคะ หอบเหนื่อยไปหมดเลย

3 พ.ย. ท้องแรก กินเก่งมากคะ. ไม่รู้น้ำหนักจะลงลูกเยอะไหม 28w2d

คุณหมอบอกปลายเดือนพฤศจิกายนค่ะ แอบตื่นเต้นลูกคนแรกค่ะ

ลูกคนแรกเหมือนกันเลยค่ะ 20 พ.ย. 13w 6d แล้ว

8 พ.ย ค่ะ..ได้ลูกสาว เเต่เเม่เเท้งคุกคาม😟..กังวลมากเลยค่ะ

10 พ.ย ลูกสาว จ้า น้องเริ่มตอดเองคะ แม่เป็นคนหน้าท้องหนา