773 ตอบกลับ

จะครบกำหนดคลอดแล้วไม่มีวี่แวว จะเจ็บคลอดเลยเงียบ หมอว่าสงสัยน้องอยากอยู่ยาว5555

กำหนดคลอด 3 ส.ค. ค่ะ แต่มีมูกออกมา แม่ๆท่านไหนเจอแบบนี้บ้างคะ #ขออภัยหากรูปไม่สุภาพ

คลอดแล้วค่ะ ไม่อาการใดๆ ไปตรวจตามนัด หมอพบมดลูกเปิด3ซม. สั่งแอดมิทเลยค่ะ

34สัปดาห์5วันค่ะ มีอาการปวดท้อง เหนื่อยบ่อย ง่วงบ่อย ปวดหลังบ่อย นอนไม่ค่อยหลับค่ะ

ช่ายค่ะเปนบ่อยตลอด

บ้านนี้ตอดแล้วค่ะ ท้องก็ออกแล้ว และยังแพ้ท้องอยู่ค่าาา😂 16สัปดาห์2วัน #ทีมสิงหาคม

โชคดีมากค่ะที่ไม่แพ้ บ้านนี้รอลุ้นเพศ23นี่💕😍

VIP Member

ลูกสาวพึ่งคลอด 19 สิงหาคม 2564 หนัก 3260กรัม ท้องแรกค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

20 สิงหาค่ะ แต่ไม่รู้จะแตกก่อนไหมนะค่ะ แม่จะคลอดเองค่ะ เพศนี้ลุ้นตอนคลอดเลยค่ะ

23 ส.ค ยังเเพ้ ยังเบื่ออาหารอยู่ค่า ใครพอมีวิธีเเนะนำไหม คุณเเม่น้ำหนัดขึ้นๆลงๆ

VIP Member

36+2wค่ะ กำหนดคลอด12สิงหา เริ่มมีอาการปวดหน่วงมดลูกแล้ว แต่ก็ยังชิลล์อยู่😂🤰🏻

คลอดตอนกี่วีคคะคุณแม่ แล้วบอกคุณหมอว่ายังไงคะ

มีใครจะไปฉีดวัคซีนโควิดตอนใกล้คลอดบ้างไหมคะ บ้านนี้ได้ไฟเซอร์ แต่ก็กล้าๆกลัวๆ

แม่ๆฉีดตอนกี่สัปดาห์ค่ะ

23 สิงหาค่ะ 34+6 อาการเริ่มปวดตัวช่วงล่าง นอนลำบากมากค่ะ อยากคลอดแย่แล้ว🥰

บ้านนี้ 20 สิงหาค่ะ หน่วงๆๆช่วงล่างเช่นกันค่ะ อยากคลอดแล้วเช่นกันค่ะ