773 ตอบกลับ

29สิงหา64ค่ะ ตอนนี้หายแพ้แล้ว กินได้ทุกอย่าง อยากกินทุกอย่าง555 ตอนนี้ได้4เดือนละค้า

39+3แล้วยังไม่มีทีท่าอะไรเลยค่ะ อึดอัดมา ปวดร้าวหัวหน่าวนอนลำบากพลิกตัวทีลำบากมาก

ตอนนี้32Wมีเลือดออกแต่ปากมกลูกไม่เปิดหมอก็หัยกลับบ้านใครมีประสบการณ์บอกหน่อยค่ะ

VIP Member

แม่ๆทีมสิงหาคมเป็นยังไงกันบ้างเอ่ย? เริ่มซื้อของใช้ให้ลูกน้อยบ้างรึยังคะ😊

บ้านนี้พร้อมมากค่ะ รอเบบี๋ออกมาอย่างเดียวแล้วค่ะ

19​ สิงหาค่ะ​ น้องผู้ชายค่ะ​ ดิ้นเก่งมากก​ ตื่นเต้นมากค่ะ สภาพอีแม่ดำหมดแล้วค่ะ😆

ตื่นเต้นมากเลยค่ะ กลัวก็กลัวคือกลัวลูกไม่แข็งแรงสมบูณร์ คิดวิตกกังวลไปเองค่ะ😊

บ้านนี้ 35+3 ไม่ไหวแล้วจ้า ปวดหลัง ปวดซี่โครง นอนไม่หลับ ปวดหน่วงๆท้องน้อย คบเลยจ้า

VIP Member

แตกแล้วจร้า 36วีค +5 วัน กำหนดคลอด 31 สิงหา ลูกรีบ ปากมดลูกเปิด 3 เซนตอน 02:30 น. คลอดเอง เวลา 07.37

ดีใจจัง​ แม่37+2​ ปากมดลูกย้งไม่เปืดเลย

10สิงหายังม่รุ้เพสเรย เพ่งจะหายแพ้ทัองอยากกินโน้นกินนี้เยอะเเยะไปหมดเรยคะ

10 สค เหมือนกันค่ะ ยังม่นุ้เพศน้องเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้23/08/64ค่ะ อาการตอนนี้คือเจ็บจิ๊ดๆที่ท้องมากแอบกังวลหน่อยๆค่ะกลัวเป็นอะไร