8 ตอบกลับ

บ้านนี้พอเข้าเดือนที่3หายเองค่ะทีแรกนอยด์มากนึกว่าเป็นกากเกลื้อนทั้งๆที่ดูแลความสะอาดก็เลยเข้าไปหาข้อมูลตามคลับนมแม่ก็เลยสบายใจว่าไม่ได้เป็นอะไรมากค่ะ

เป็นกากน้ำนมค่ะบ้านนี้ก็เป็น หายเองอาจจะใช้เวลานานค่ะคุณแม่ ไปหาหมอได้ยามาทาเดือนเดียวก็หายจ้า

อ้อค้า

น้องกี่เดือนคะ​ น่าจะเป็นกากน้ำนมนะคะ​ ไปหาหมอๆจะมียามาให้ทาคะ

2เดือน24วันค้ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ น้อง 2 เดือน ตอนนี้ก็ยังไม่หาย

VIP Member

เป็นเพราะน้ำนมคุณแม่ค่ะไปโดนหน้าน้องรึเแล่า

เป็นกากน้ำนมค่ะ น้องโตขึ้นเดี๋ยวก็หายเอง

ขอบคุณค่ะ

กลากน้ำนมหรือเปล่าคะ

หายเองค่ะ

ขอบคุณค่ะ