9 ตอบกลับ

เราอายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะเราก็เป็นแบบนี้มา4-5วันแล้วค่ะหทอบอกปกติค่ะเกิดจากสัญยานเตือนว่าลูกลงมาพร้อมคลอดค่ะถ้ามีมูกปนเลือดค่อยไปนะค่ะหมอบอกแม่มาค่ะ

เป็น36+3 เป็น37+5 เคยถ่ายรูปให้หมอดู เขาบอกตกขาวคะ ถ้ามีเปื้อนเลือด รึน้ำไหลอันนั้นคือคลอดหมอบอก

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะมีเหมือนกันค่ะ แต่มีปนเลือดค่อยไปค่ะ

เป็น​เหมือน​กันจะเป็​นช่วง​35 36 37นี้ค่ะแม่ตกข้าว

หากยังไม่มีอาการอะไรเลยยังไม่ต้องไปค่ะแม่

แบบนี้ล่ะค่ะไปหาหมอได้ไหมค่ะ37วีค+6ค่ะ

ถ้าไม่ปวดท้องไม่ต้องไปคะ...ปกติคะ

10นาทีปวดที1 ควรไปหาหมอค่ะ นั้นคือสัญญานจะคลอดค่ะ

มีเหมือนกันค่ะ

ไปค่ะ