7 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ มีเลือดออกตอนนี้ก็มีมูกปนเลือดออกมาไม่หยุด ไปหาหมอสองรอบ ปากมดลูกก็ยังไม่เปิดค่ะ แต่มีท้องปั้นกับเจ็บท้องนิดหน่อย หมอแนะนำให้กลับดูอาการที่บ้านค่ะ

อิเเม่พร้อมทุกวันเลยค่ะ อยากเห็นลูกเเล้ว

บ้านนี้ 4 มีนา ตอน37+6 ปากมดลูกเปิด 2 cm. จนตอนนี้ 38+6 แล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ 😅

ทางนี้ก็ใจร้อน อยากเห็นหน้าลูกเเล้วค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันคะปากมดลูกเปิด2ซม.แต่อาการยังเงียบยุเลยคะ

บ้านนี้กำหนด8มีนา ยังเงียบอยู่เลย แม่อยากคลอดแล้ว😅

รอลุ้นทุกวันเลยค่ะ😂

บ้านนี้10มีนาเหมือนกันค่ะเงียบกริ๊บเลยค่า

Super Mum

ถ้าปากยังไม่เปิดนานหน่อยค่ะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

ขอบคุณมากๆค่าา