6 ตอบกลับ

บ้านนี้39 w​ มีมูกปนเลือด​ปากมดลูก​เปิด3เซน​ หมอให้กลับบ้าน​ ตอนนี้ยังเงียบกริบ​😂😂

แตกแล้วค่ะคุณแม่❤️

เป็นแบบนี้มาตั้งแต่37+5 ปากมดลูกเปิด 2.5 ตอนนี้ 39+3 ยังนิ่งอยู่เลยค่ะ 🥲

ดีใจด้วยค่ะ ทางนี้ยังไม่มีวี่แววเลย😂

สู้ๆค่ะของเค้า39+2แบบนี้เลย หมอให้กลับมาดูอาการที่บ้าน

ทางนี้แตกแล้วค่ะคุณแม่🥰

แค่เตือนค่ะแม่ ถ้าปวดท้องค่อยไปค่ะสังเกตุอาการนะคะ

ยินดีด่ฝ้วยนะแม่ บ้านนี้ก็กำลังจะแตก😂 กลัวมากว่าจะโดนเร่งหรือผ่า แม่น้ำคร่ำน้อย

Super Mum

ถ้ามีอาการปวดท้องถี่ๆ แนะนำหาหมอค่ะ

แตกแล้วค่ะ❤️

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️