8 ตอบกลับ

บ้านนี้37+1มีมูกใสออก3วันปนมูกขุ่นๆหมอบอกแค่เตือนค่ะมีปวดหน่วงๆบ้างแต่ท้องยังปั้นไม่ถี่แต่หมอบอกให้เตรียมไว้เพราะมันเตือนแปลว่าน้องสามารถออกได้ตลอดเวลาหลังจากนี้

เราก็ออกมาช่วงตื่นนอน 3 วันแล้วค่ะแต่ไม่ปวดท้อง เลยไม่ได้ไปโรงพยาบาล ค่ะ

ไปค่ะเราก็มีอาการแบบนี้แต่บ้านนี้38+3คลอดได้3วันแล้วค่ะ

นั่งท่าผีเสื้อวนไปค่ะ ลูกอยากออกแล้ว ไปก่อนกะได้แม่

VIP Member

ไปเถอะแม่ 41wแล้ว อย่าให้เกิน42นะคะ เริ่มอันตรายแล้ว

น้องอยากจะออกมาแล้วค่ะแม่

เรา41w 4วัน หมอกระตุ้น จนคลอดค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ