5 ตอบกลับ

VIP Member

มีมูกออกเหมือนกันเลยค่ะ​ หมอกระตุ้นไปเมื่อวันพุธ​ แต่ไม่มีปวดท้องหรือน้ำเดิน​เลยยังไม่ไปรพ.เพราะกลัวได้กลับ

ใช่ค่ะกลัวจะได้กลับเหมือนกันค่ะ เลยลังเลว่าจะไปดีไหม แต่ยิ่งเช็ดมันก็ยิ่งออกมูกสีน้ำตาลออกมาตอนนี้ก็มีท้องแข็ง ไม่รุ้ว่าควรไปเลยดีมั้ย

VIP Member

รอดูก่อนค่ะ ส่วนมากจะมีมูกเลือด หรือเลือดออกนิดหน่อย หลังกระตุ้น ถ้าแม่มีอาการอื่นร่วมด้วยหาหมอค่ะ

ขออภัยถ้ารูปไม่น่าดูนะคะถ้าได้คำตอบเดี่ยวลบโพสค่ะแม่

ขออภัยถ้ารูปไม่เหมาะสมค่ะ

VIP Member

ไปเลยค่ะแม่

มันคือมูกเลือดหรืออะไรคะแม่แบบนี้