2 ตอบกลับ

VIP Member

อายุครรภ์น้อยไปเลยทำให้ไม่เจออะไรค่ะอย่าพึ่งกังวลมากไปค่ะบ้านนี้ตอน6wซาวด์ไม่เจออะไรเลยค่ะแต่พอ10wไปซาวด์เจอตัวน้องแต่พอวัดขนาดน้องพึ่งได้8wเองค่ะ แนะนำทานโฟลิคบำรุงทุกวันรออีกสัก2-4อาทิตย์เจอน้องแน่ๆค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ แต่ตอนนี้พ่อของเด็กไม่รับผิดชอบอะไรแล้วค่ะเพราะเขาบอกว่าพาไปตรวจครั้งเดียวก็คือเรื่องจบ แอบเสียใจอยู่ค่ะ

ทางนี้ ตอน 5 week ยังไม่เจอเลยค่ะ มาเจออีกที 7

บ้านนี้รอลุ้นมากเลยค่ะอยากให้น้องมามากก