15 ตอบกลับ

มีค่ะ ก็เล่นจนพังเหมือนกันนะคะ มันก็เสริมพัฒนาการล่ะค่ะ แต่ขึ้นอยู่กับว่าแม่มีเวลาเล่นกับน้องรึป่าว ถ้าแม่มีเวลาดีแน่นอนค่ะ อะไรก็สนุกได้ขอให้มีแม่เล่นด้วย🥰

VIP Member

ซื้อค่ะ น้องชอบ ถีบๆๆตรงเปียโน สนุกใหญ่เลยค่ะ พอน้องคว่ำได้ ไม่เล่นแล้วค่ะ

น้องชอบค่ะ แต่เล่นได้แปปเดว พอน้องคว่ำน้องไม่เล่นเลยค่ะ จะคว่ำอย่างเดว

บ้านนี้ซื้อมาเล่นบ้างไม่เล่นบ้างค่ะแกะโมบายออกมาเล่น😆

เล่นนะคะ แต่แป๊บเดียว แล้วก็แยกส่วนออกมาเล่นค่ะ

บ้านนี้ซื้อมาแกะเปียโนมาเล่นอย่างเดียว

ลูกเราชอบมากเลยค่ะตัวมันฝึกกำลังขาให้น้อง

หลานเราถีบจนพังค่ะไม่รู้ว่าชอบหรืออะไร😅🤣

สนใจแป๊บเดียวค่ะ คว่ำได้แล้วก็ไม่สนใจเลย

VIP Member

ลูกคนเเรกเราชอบนะคะน้องถีบใหญ่เลย😂