10 ตอบกลับ

ถ้าซาวด์ได้ผู้หญิงมีสิทธิ์ที่จะคลอดออกมาเป็นผู้ชายได้ค่ะ เด็กบางคนหนีบไว้ทำให้การซาวด์ผิดพลาดได้ แต่ก็น้อยมากค่ะ ถ้าซาวด์ได้ผู้ชายพลาดน้อยมากค่ะที่จะเป็นหญิง

อยากมห้เป็นแบบนั้นมากเลยค่ะ

บ้านนี้ซาวเป็นผู้หญิงแอบกลัวเลยขอให้หมอไม่ซาวผิดเพราะอยากได้ผู้หญิง

ข้างบ้านซาวได้หญิงๆ ซาวจนคลอดก็ว่าหญิง พอคลอดก็ได้ชายเฉย

สาธุ ขอให้มาชาย🤣

มีโอกาสผิดพลาดได้ถ้าเห็นไม่ชัดคะ แต่ส่วนมากจะไม่พลาดนะคะ

บ้านนี้ซาว์ดหมอบอก .ญ. แต่แอบลุ้นเผื่อชายค่ะตอนนี้ 22 วีคค่ะ

รอลุ้นเหมือนกันจ้า

เพื่อนเราเป็นคะ ชาวด์เห็นเป็นผู้หญิง ออกมาเป็นผู้ชายค่ะ

อยากเป็นแบบนั้นบ้างค่ะ 🤣🤣

VIP Member

อยากเซอร์ไพรส์อยากมาชายจังเลย🤣

น้อยมากค่ะ นานๆทีจะเจอสักเคส

น้อยมากที่จะพลาดค่ะ

มีโอกาสนะคะ.