กำลังจะมีลูก

มีน้องได้26w แล้วค่ะพ่อแม่ยังไม่รู้เครียดมากเลยค่ะไม่กล้าบอกท่านแล้วก็ทะเลาะกับแฟนบ่อยด้วย ?

37 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บอกเถอะ เค้าจะได้ช่วยกันแก้ปัญหา เก็บไว้ก็ไม่สบายใจ บอกเค้ายังไงเค้าก็ต้องรับได้ค่ะ

บอกเถอะคะ พ่อแม่คือทางออกที่ดีที่สุด ท่านคงไม่ว่าอะไร ท่านจะห่วงใยเราด้วยนะคะแม่

สุดท้าย แล้วจะต้องมีสิ่งดีๆตามมาเสมอ เป็นกำลังใจให้ บอกพ่อแม่และดูแลลูกให้ดีๆ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-141309)

ทางนี้ไม่กล้าบอกเหมือนกัน พึ่งบอกตอน 35 w แล้ว 🤣🤣 ท้องแรกเลยดูไม่ค่อยออก

บอกพ่อกับแม่ดีที่สุด ตอนแรกอาจจะรับไม่ได้ เดี๋ยวก็รับได้คะ สู้ๆนะคะ

VIP Member

บอกเลยค่ะ อย่างมากก็ได้แค่ด่า ต่อให้เราเป็นอะไรเขาก็รับได้ค่ะ

VIP Member

บอกท่านดีที่สุดค่ะ ดชื่อว่าพ่อแม่ต้องเข้าใจเราที่สุดค่ะ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้ค่ะ รีบบอกพ่อแม่จะได้ฝากครรภ์ค่ะ

VIP Member

บอกเถอะค่ะแม่ พ่อแม่เราเข้าใจเราอยู่แล้วค่ะ