5 ตอบกลับ

ทีมมีนา เราเลือกเสื้อผ้านุ่มๆ คอตตอนค่ะ (ผ้าป่านเนื้อผ้าไม่นิ่มเท่าที่ควร) อากาศช่วงมีนา เราเลือกเนื้อที่ผ้าห่อตัวที่เบาบางสบาย ผ้ามัสลินแบมบูสั่งมาแล้ว ผ้าดีมาก เหมาะมากๆ คิดว่าน่าจะเหมาะกว่าคอตตอน

ขอพิกัดผ้ามัสลินหน่อยค่ะแม่

ทีมมีนาค่ะ เราก็ซื้อทั้ง2แบบค่ะ ทั้งคอตตอนและผ้าป่าน ทั้งแขนสั้นแขนยาว เราเองเพิ่งเริ่มเตรียมของ.ยังไม่ครบเลยค่ะ

แม่เตรียม ผ้าป่าน3 คอตตอน3ค่ะ

Super Mum

เราซื้อ 2 แบบค่ะ แต่คอตตอนเยอะกว่า เราว่ามันนิ่มๆดีค่ะ ผ้าป่านรู้สึกว่าบางไปหน่อย แถวบ้านกลางคืนมันหนาวค่ะ มีแต่ป่า

ขอบคุณค่า

TapFluencer

เราเลือกใช้สองแบบค่ะ ผ้าป่านกับคอตตอนเลย คอตตอนมันก็ไม่หนามากกำลังดีค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

บ้านนี้มีเเต่ผ้าป่านค่ะ