9 ตอบกลับ

เราก็เป็นคะ พยายามทาครีม เราใช้เจอเจนสูตรมะพร้าว ผสมนีเวียกระปุกน้ำเงินทาคะ บางวันเอาไม่อยู่ก็ใช้อีเซร่า คาแรง ผสมๆกันไปคะ อย่าเกานะคะเดี๋ยวจะแตก

บ้านนี้แพ้ครีมมะพร้าว ผื่นขึ้น เลิกใช้แล้วก็หายใช้นีเวียกระปุกน้ำเงิน เหนี่ยวหน่อย แต่ปิดชุ่มชื่นจ้า

ของเเม่บ้านนี้เป็นเเค่ตอนเช้าเป็นเเป็ปเดียวก็หายค่ะเป็นเคยเป็นครั้งเดียวค้ะ

VIP Member

ถ้าคันอย่าเกานะคะ เดี๋ยวท้องลาย ทาครีมนีเวียตลับน้ำเงินเลยจ้า เดี๋ยวผื่นก้หาย

บ้านนี้เคยเป็นแต่กายไปแล้ว อย่าเกานะคะ เดียวลาย

บ้านนี้เคยเป็นค่ะ อย่าเกาน๊า ท้องลายหมด55555

ทาเจลว่านหางจระเข้ช่วยให้หายคันได้ค่ะ

ตอนเราหาหมอค่ะ หมอให้ยามาทาก็หายค่ะ

เหมือนกันค่ะ

เกาท้องลายเลยค่ะ