5 ตอบกลับ

37วีค ปวดท้องถี่ทุกๆ5นาที แต่ไม่มีมูกหรือน้ำเดิน ต้องไปโรงบาลเลยไหมคะ พอดีหมอนัดวันที่6อ่ะคะแล้วไปมาลำบาก

TapFluencer

37w ลูกดิ้นน้อยลงเหมือนกันค่ะแม่ มีตกขาวมาวันละนิดละหน่อยค่ะ หมอนัดวันที่3 แม่กังวลมาก

บ้านนี้หมอนัดอีกทีวันที่6ค่ะ กังวลเหมือนกันค่ะแม่

ลูกดิ้นน้อยควรไปหาหมอนะคะ อะไรไม่สบายใจหาหมอไว้ก่อน ปลอดภัยที่สุดค่า

เรามีน้ำใสๆปนตกขาวไหลออกมา เรียกน้ำเดินไหมค่ะ

น้ำเดินคือน้ำไหลออกจากช่องคลอดเยอะๆกลั้นไม่ได้เหมือนฉี่ค่ะแม่

ใช่ค่ะ