14 ตอบกลับ

บ้านนี้กินแล้วพะอืดพะอมจะอ้วกตลอดเลยค่ะ แรกๆถึง5เดือน กินแล้วอ้วกตลอด ตอนนั้นได้กินบ้างไม่ได้กินบ้าง ตอนนี้เวลาจะกินยา ก็ชอบหาขนมมากินหลังจากกินยา จะได้ไม่รู้สึกคาวหรือจะอ้วก55

เปลี่ยนกินก่อนนอนหรือหลังอาหารเย็นได้ค่ะ เราเคยพยาบาลแล้วเรากินตอนเช้าไม่หิวข้าวเลย พยาบาลบอกงั้นคุณแม่ลองทานตอนเย็นดูนะคะ

ยาบำรุงเลือดของเรา หมอให้กินตอนเย็นค่ะ ไม่มีอาการใดๆเลย บางคนกินไม่ถูกกันก็จะมีเอฟเฟคค่ะ

VIP Member

เรากินแล้วปกติค่ะไม่เป็นไร ถ้ากินแล้วมีอาการเหมือนแพ้ บอกหมอขอเปลี่ยนตัวยานะคะ

บ้านนี้ทานยาปุ๊บ ง่วงปั้บค่ะ 😁😁อย่างอื่นไม่มีอาการ งีบแล้วก็หายค่ะ

เราคลื่นไส้ ไม่เเรง เป็นแค่ช่วงแรกที่กิน ตอนนี้ปกติแล้ว

กินแล้วเวียนหัว อวกไมมีแรงเลยค่ะ เลยกินบ้างไมกินบ้าง

บ้านนี้ทานก่อนนอนค่ะ กินปุ้บง่วงปั้บ

บ้านนี้หมอให้กินตอนเย็นหลังอาหารค่ะ

เปลี่ยนมากินก่อนนอนก็ได้นะคะ