10 ตอบกลับ

TapFluencer

กินดีค่ะ กินจนคลอด สุขภาพดีค่ะ รสชาติดีด้วยค่ะ ทานตอนร้อนๆวันละ 1 เม็ดผสมน้ำเย็น สดชื่นมากค่ะ

คุณหมอจ่ายแคลเซียมตัวนี้ให้เหมือนกันค่ะ เพราะเป็นตะคริวทุกวันไม่ไหว กินง่ายดีค่ะตัวนี้

กินค่ะ วันละ 1 เม็ด และนมวันละ 2 แก้ว แทนแคลเซียมเม็ด เพราะกินแคลเซียมเม็ดแล้วอาเจียน

ขาดแคลเซียมเลยปวดค่ะของเราได้แบบเคี้ยวมาไม่อร่อยเลยทนกินเอา🤣

กินจนคลอดเลยค่ะ ไม่เปนตะคริว ไม่ปวดขาเลยค่ะ ดีมากเบยค่ะ

เราก็กินตัวนี้ค่ะ คุณหมอให้กินตัวนี้ อร่อย 😂

ทานอยู่ค่ะ วันเว้นวัน 1 เม็ด อร่อยดีนะคะ

กินค่ะ คลอดแล้วยังกินเลยค่ะ แนะนำค่ะ

กินอยู่ค่ะ ตอนนี้22 weeks

Super Mum

ดีค่ะ