6 ตอบกลับ

2200 กรัม​ ถือว่าไม่ได้เล็กมากนะคะ​ ออกมาบำรุงข้างนอกต่อก็ได้ค่ะ​ เราคลอดก็น้ำหนักน้อย​ แต่ตอนนี้อ้วนจ้ำหม้ำละค่ะ​ สู้ๆนะคะ☺️

คลอดตอน40 +3 น้ำหนัก 2455 เองเเม่ เเข็งเเรงดีทุกอย่าง ตอนนี้1 เดือน13วัน จ้ำม้ำมากเเม่ ไม่ต้องกังวลน้าค่อยมาโตข้างนอก

VIP Member

บ้านนี้ผ่าพรุ่งนี้เหมือนกันค่ะ 37วีค นน.น้องแค่2080 เองค่ะ น้องตัวเล็ก กังวลมาก

ของแม่บ้านนี้ผ่าเมื่อวันที่ 2 พย.ที่ผ่านมา น้อง นน.2,740. ตอนนี้ นน.ลดเหลือ 2,500คะ

ผ่าคลอดพรุ่งนี้เหมือนกันค่ะ

เดียวน้องก็ใหญ่ข้างนอกค่ะ