40 ตอบกลับ

ถ้าวันละแก้วไม่มีปัญหานะคะ ถ้ามากกว่านั้นเสี่ยงการพัฒนาช้าค่ะ

บ้านนี้ กินทุกอย่างเลยค่ะแต่กินในปริมานที่พอเหมาะ

ติดหากาแฟเหมือนกันเลยค่ะตอนนี้ท้องได้4เดือนแล้ว

บ้านนี้หมอบอกทานได้ไม่เกินวันละ 1 แก้วต่อวันค่ะ

ท้อง38+2มีมูกใสๆออกมาแบบนี้กี่วันจะคอลดค่ะ

กินได้นะคะแม่ แต่ห้ามกินเกินวันละ 2-3แก้วค่ะ

ทานได้ค่ะแต่ไม่ควรมากเกินไป อ่อนๆพอค่ะ

เรากินแบบไม่มีคาเฟอีนค่ะ ซื้อมาชงเอง 🥰

บ้านนี้ติดชาไม่ไหว ติดเเบบมากเลยค่ะ

ไม่ทานเลยค่ะ