61 ตอบกลับ

ผ้าถุงใส่ไม่เป็นค่ะ เสื้อยืดก็ไม่เหมาะกับการทำงานของเรา เราใส่กางเกงคนท้อง เสื้อโปโล รองเท้าผ้าใบ

นี่มองว่าแล้วแต่ความชอบของใครของมันค่ะ คนที่ชอบใส่ผ้าถุงเสื้อยืด เค้าอาจจะสะดวกแบบนั้นก้อได้ค่ะ

แต่งเลยค่ะคุณแม่ เราก็เคยเจอ คิดในใจนี่ทำไมหรอ?? มีลูกแล้วห้ามแต่งตัวหรอ แต่ไม่แคร์ค่ะ อิอิ

แต่งตัวที่เราชอบ ทำตัวให้สดใส ที่สำคัญให้ถูกกาลเทศะ​เข้าไว้นะจ้ะ แค่นี้แม่ก็แฮปปี้แล้วเนอะ

หาความสวยไม่ได้เลยจัาตอนท้อง ตอนนี้กลับมาสวยอีกครั้งในแบบของเรา ผู้หญิงอย่าหยุดสวยจัา

ประเทศไทยอะไรหนักหนา เต็มที่เลยค่ะน้อง เปนตัวเองมีความสุข คนอื่นเดือนร้อนแทน ช่างเค้า

สบายใจแบบไหนก็แต่งแบบนั้นเลยnoสน noแคร์ แม่บ้านนี้ยังใส่เสื้อชีฟองกางเกงยีนส์เลยจร้า

VIP Member

เปนแม่คน แต่อายุก้อเพิ่งเท่านี้เอง แค่มีลูกไม่เห็นต้องเปลี่ยนการแต่งตัวเรยเน้าะ

เอาที่เราสบายใจค่ะ ไม่ได้ไปแต่งบนหัวใครสักหน่อยทำไมต้องเดือดร้อนแทน🤣

ไม่ผิด มันคือตัวเราเองแค่เรากินของที่มีประโยชน์กับตัวเราและลูกในท้อง